Round 1
บอลล่วงหน้า
Round 1 เต็ม ครึ่ง
เบอไน ออร์โทด็อกซิมจาฟฟาเอฟซี 1
Beitar Ramat Gan
4
1
2
0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2
เบต้าเปตะห์ ติกวา 1
2
2
2
1
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 1 5
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 2
0
0
0
0
ชิคุน ฮามิซราห์ 1 2
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 1
2
1
2
0
เอสซี เบียร์ ชีบา 1
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท
1
0
0
0
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2
MS Ruakh Tel Aviv 1 1
6
1
3
0
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ
Hapoel Hod HaSharon
เลื่อน
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
บีไน ยีชาลัลเรโฮวอทเอฟซี
เลื่อน
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 4
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 3
0
1
0
0
ฮาโปเอลนาห์รัทเยฮูดา 2
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา
0
3
0
0
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว
MS Tseirey Taybe
เลื่อน
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2
มัคคาบิ บีเนีย ไรย์นา
1
3
1
1
Bnei Kafar Qara United 5
Hapoel Bnei Musmus 3
0
0
0
0
Bnei Baqa United 4
เอฟซี เอลน่าฮาด้า นาเซเรต 3
3
1
เบต้าเปตะห์ ติกวา 4
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1
0
6
0
2
ไอออนนิ โมดิอิน 1
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 3
2
2
0
2
Beitar Ezra 1
Maccabi HaShikma Hen 4
0
3
0
1
ชิคุน ฮามิซราห์ 1
MS Hapoel Lod 1
0
2
0
2
Maccabi Hasharon Netanya 4
Hapoel Oranit
1
0
1
0
MS Rishon Lezion 2
Hapoel Ironi Gedera
1
5
0
3
เอฟซี ดิโมนา 2
เอสซี เบียร์ ชีบา 3
5
2
2
1
เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1 2
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3 2
7
0
4
0
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1 1
Hapoel Hod HaSharon 4
0
3
0
1
Maccabi Tamra 1
Ironi Bnei Kabul 2
0
2
0
0
Shikun Vatikim Ramat Gan 1
FC Inter Tel Aviv 4
2
0
2
0
Bnei Yehud 1 2
Beitar Yaffo Tzion 2
8
0
2
0
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 3
ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ 2
1
1
0
0
Maccabi lroni Kfar Yona 2
Otzma Sporting Netanya 1
6
1
2
0
Maccabi HaShikma Hen 1
Elitzur Jaffa Tel Aviv
5
1
2
0
Hapoel Ramla 3
Hapoel Mevaseret Zion 1
1
4
0
2
เอฟซี ดิโมนา 2
Beitar Ironi Kiryat Gat
5
1
3
1
เอ็มเอสดาบูร์รีย์ย่า โอซาม่า 1
Bnei Baqa United
7
1
3
1
Sporting Club Tel Aviv 1
Maccabi lroni Kfar Yona
7
2
3
1
Hapoel Asi Gilboa 2
Rubi Shapira 3
0
1
0
0
มัคคาบี้ อิโรนิ 1 3
ฮาโปเอล คัวแคบ 2
0
0
0
0
Hapoel Kafr Kanna 1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
4
2
3
0
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 2
Hapoel Herzliya 1
1
2
1
1
มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา
Beitar Nahariya 4
4
0
2
0
Beitar Kfar Saba Shlomi 1 4
Hapoel Holon Yaniv 3
0
0
0
0
Hapoel Azor 1
SC Kfar Qasim 2
0
1
0
0
Hapoel Hod HaSharon 3
ชิมชอน เทลลอาวีฟ 5
1
0
0
0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
Maccabi Tzur Shalom
เลื่อน
ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่
เอ็มเอสดาบูร์รีย์ย่า โอซาม่า
เลื่อน
ไอออนนิ โมดิอิน 5
เอฟซี ดิโมนา 3
1
2
0
2
Maccabi Kabilio Jaffa 1
ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 3
1
1
1
0
Maccabi Herzliya 1
Hapoel Kfar Shalem
2
1
2
0
Beitar Ashdod 5
Hapoel Ironi Gedera 2
2
5
1
1
มัคคาบี้ ยาฟเน่ 4
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 1
1
0
1
0
Ironi Nesher 1
Hapoel Shfaram 4
3
2
2
1